ตารางบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ดอร์ทมุนด์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
แอตเลติโก มาดริด
03:00
ลิเวอร์พูล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
จิลลิ่งแฮม
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน

462 อีเอฟแอลลีกทู

แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
02:45
พลีมัธ อาร์ไกล์

190324 กระชับมิตรสโมสร

FA 2000
07:00
Karlslund
Dinamo Brest
07:00
Kaspiy
Avangard Kursk
07:00
Poprad
Shakhtyor
07:00
Dila
Ufa
07:00
Rapperswil-Jona
Chojniczanka Chojnice
18:00
Sokół Ostróda
Ilves
19:00
Tallinna Kalev
Irtysh
20:00
Isloch
Dinamo Moskva
21:00
Minsk
Mura
21:30
Odranci
Vålerenga
22:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
Hanácká
23:00
Prostějov
Elfsborg
23:30
Odd
Kristiansund
23:30
Brattvåg
HB Køge
00:30
B 93
Teutonia WS
00:30
Viktoria Aschaffenburg
Degerfors
00:30
Forward
Schweinfurt
00:30
ATSV Erlangen
Norrköping
01:00
Jönköpings Södra
Vorskla
06:00
Irtysh
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
KR

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Barrow
02:45
Dover Athletic
Barnet
02:45
Harrogate Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
02:45
Leamington
Brackley Town
02:45
Southport
Chester
02:45
King's Lynn Town
Kettering Town
02:45
Hereford

462 England - Premier League Cup

Portsmouth U23
02:00
Aston Villa U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

พอร์ตสมัท
02:45
Exeter City

462 England - Professional Development League

Millwall U23
20:30
Crystal Palace U23
Barnsley U23
21:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
02:45
Enfield Town
Bowers & Pitsea
02:45
Brightlingsea Regent
East Thurrock United
02:45
Carshalton Athletic
Margate
02:45
AFC Hornchurch
Merstham
02:45
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
02:45
Maldon & Tiptree
Great Wakering Rovers
02:45
AFC Sudbury
Hullbridge Sports
02:45
Cambridge City
Basildon United
02:45
Canvey Island
Coggeshall Town
02:45
Aveley
Histon
02:45
Romford

462 England - Non League Div One: Southern Central

Daventry Town
02:45
Kidlington
Halesowen Town
02:45
Yaxley FC
Welwyn Garden City
02:45
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern North

Pontefract Collieries
02:45
Colne
Dunston
02:45
City of Liverpool
Droylsden
02:45
Workington
Runcorn Linnets
02:45
Marine
Marske United
02:45
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Burgess Hill Town
02:30
Ramsgate
Sevenoaks Town
02:30
Haywards Heath Town
Ashford Town (Middlesex)
02:45
Staines Town
Chipstead
02:45
Chertsey Town
Marlow
02:45
Bracknell Town
South Park
02:45
Tooting & Mitcham United
Whitehawk
02:45
Chichester City

462 England - Non League Div One: Northern South

Chasetown
02:45
Leek Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Paulton Rovers
02:30
Willand Rovers
Cinderford Town
02:45
Sholing
Basingstoke Town
02:45
Moneyfields

462 England - Non League Premier: Northern

Whitby Town
02:45
Radcliffe Borough
Warrington Town
02:45
Grantham Town
United of Manchester
02:45
Stafford Rangers

462 England - Non League Premier: Southern

Lowestoft Town
02:45
Stourbridge
Alvechurch
02:45
Kings Langley
Royston Town
02:45
Biggleswade Town
Hayes & Yeading United
02:45
Blackfield & Langley
Salisbury
02:45
Truro City
Yate Town
02:45
Swindon Supermarine
Poole Town
02:45
Hendon
Hartley Wintney
02:45
Metropolitan Police FC

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat Gan
00:05
Maccabi Ahi Nazareth
Bnei Sakhnin
00:05
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Rishon LeZion
00:05
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Nazareth Illit
00:05
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Acre
00:05
Hapoel Afula
Kafr Qasim
00:05
Hapoel Ramat HaSharon
Maccabi Petah Tikva
00:05
Hapoel Ashkelon

998 Montenegro - First League

Kom
18:30
Petrovac
Rudar
20:00
Grbalj
Mladost Ljeskopolje
21:00
Budućnost
Zeta
23:30
Sutjeska

491 Northern Ireland - Championship

Dergview
03:00
Queen's University

1161 Scotland - Scottish Cup

Motherwell
02:45
St. Mirren

1161 Scotland - League One

Falkirk
02:45
East Fife

515 Wales - Welsh League Division 1

Cambrian & Clydach
02:30
Afan Lido

515 Wales - Cymru Alliance

Bangor City
02:45
Conwy Borough

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:10
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:10
Platense

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Fortaleza CEIF
Barranquilla
07:40
Real Cartagena

614 Algeria - Ligue 2

RC Relizane
21:00
Annaba
RC Arbaâ
21:00
MO Béjaïa
Amal Bou Saâda
21:00
ASM Oran

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
01:00
El Gounah
Al Mokawloon
01:00
Zamalek
Al Ittihad
01:00
Haras El Hodood
ENPPI
01:00
Aswan
Tanta
01:00
Ismaily
El Geish
01:00
Smouha
Misr Lel Makasa
01:00
Wadi Degla
Pyramids FC
01:00
El Entag El Harby
Masr
01:00
Al Masry

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
23:00
Olympic Safi

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahli Atbara
23:30
Hilal Obayed

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbao
20:00
Singida United
Tanzania Prisons
20:00
Mtibwa Sugar
Polisi Tanzania
20:00
Young Africans

488 Iran - Azadegan League

Sepidrood Rasht
17:45
Persepolis Pakdasht

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
19:30
Hottain
Al Mojzel
19:50
Al Quadisiya
Al Jabalain
20:00
Al Ta'ee
Al Najoom
22:15
Al Batin
Ohod
23:00
Al Khaleej

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
16:15
Sheikh Jamal
Abahani Chittagong
19:30
Arambagh

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
เพิร์ธ กลอรี
Seoul
17:30
เมลเบิร์น วิคตอรี
เชียงราย ยูไนเต็ด
19:00
Beijing Guoan
Al Ain
21:55
Al Nassr
Al Sharjah
22:35
Persepolis
Al Taawon
22:35
Al Duhail
Al Sadd
22:35
Sepahan

462 England - Vanarama National League South

Maidstone United
02:45
Bath City
Oxford City
02:45
Dorking Wanderers

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
03:00
El Porvenir

11555657 South America - Copa Sudamericana

Aragua
05:15
Coquimbo Unido
Unión La Calera
05:15
Fluminense

190324 International - OFC Champions League

Lautoka
07:00
Toti City
Malampa Revivors
11:00
Henderson Eels

5 Brazil - Paulista A3

Nacional SP
01:00
CA Linense

5 Brazil - Tocantinense

Capital
06:15
Atlético Cerrado

911987 Bhutan - Super League

Paro United
19:00
Druk Stars

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Rajo Football
07:00
Heegan

98 Australia - Npl Queensland

Redlands United
16:30
Queensland Lions
Brisbane Roar II
16:45
Capalaba

38 Netherlands - Reserve League

Jong Feyenoord
20:00
Jong NEC
Jong Nac Breda
00:30
Jong G.A. Eagles

227 Russia - FNL Cup

Tambov
15:00
Chertanovo
Krylya Sovetov
17:45
Tom' Tomsk
Riga
20:30
Shinnik
SKA Khabarovsk
23:15
Mordovia Saransk

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Nacional U20
04:00
Puerto Cabello U20
Flamengo RJ U20
06:15
Sporting Cristal U20

7091 Oman - Sultan Cup

Ibri
20:25
Al Oruba
Al-Nahda
22:40
Dhofar

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
21:00
Savanne

2493 Mauritania - Super D1

Garde Nationale
23:30
Ksar
SNIM
01:30
Concorde
Tevragh-Zeïne
03:30
Sahel

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
07:00
Monterrey W
Tigres UANL W
09:00
Pachuca W
Tijuana W
10:00
Guadalajara W

1161 Scotland - Reserve League

Dundee United Res.
20:30
Greenock Morton Res.
Dunfermline Res.
21:00
Ross County Res.
St. Mirren Res.
21:00
Hearts Res.

รับชมตารางบอลล่าสุดได้เต็มที่ Ball-Sod.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ Ball-Sod.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Ball-Sodได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอลให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Ball-Sod มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอลล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Ball-Sod ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Ball-Sod ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอลแบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Ball-Sod.com