ตารางบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
02:00
โอลิมปิก ลียง

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เวกัลตะ เซนได
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โออิตะ ตรินิต้า
16:30
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
สากัน โตสู
17:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

49477 ไทยลีก

การท่าเรือ เอฟซี
17:45
ระยอง เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
20:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

อุดรธานี เอฟซี
17:45
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
สมุทรสาคร เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
20:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

Soimii Lipova
15:00
Ripensia Timişoara
Dunărea Călăraşi
15:00
SSC Farul
Karviná
15:00
Třinec
Stripfing
15:00
Stadlau
Lierse Kempenzonen
15:30
Liège
Slavia Praha II
15:30
FK Jablonec B
Karviná
16:00
Třinec
Hvidovre
16:00
B 93
Næsby
16:00
Dalum
Hillerød
16:00
AB
Admira Praha
16:00
Ústí nad Labem
Miedź Legnica
16:00
Polkowice
Admira II
16:00
St. Pölten II
Polkowice
16:00
Miedź Legnica
Wulfrath
16:00
Cronenberger SC
Chojniczanka Chojnice
16:00
Bytovia Bytów
Frem
16:50
Vanløse
Stuttgart II
17:00
Schweinfurt
Eichstätt
17:00
Rain / Lech
ฮันโนเฟอร์ 96
17:00
Roda JC Kerkrade
Jammerbugt
17:00
Thisted
Middelfart
17:00
Sydvest
เฮราเคิล
18:00
Go Ahead Eagles
Lyngby
18:00
HIK
ดิฌง
19:00
Ajaccio
Jong AZ
19:00
Jong Utrecht
Mladá Boleslav
19:00
Bohemians 1905
เอ็มเมน
19:00
Telstar
Bordesholm
19:00
Heider SV
Velbert
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Wuppertaler SV
19:00
SF Baumberg
ไมนซ์
19:30
Würzburger Kickers
VV Spijkenisse
19:30
Barendrecht
ไฟร์บวร์ก
19:30
Karlsruher SC
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:30
Dynamo Dresden
FC Basara Mainz
20:00
Türk Gücü Friedberg
NAC Breda
21:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Sturm Graz
21:00
Opava
Zorya
21:00
Mariupol
Sturm Graz
21:00
Opava
Rapid Wien
21:00
Slovan Liberec
Swindon Town
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
Jeddeloh
21:00
VfL Oldenburg
De Graafschap
21:30
ฮีเรนวีน
น็องต์
22:00
แซงต์ เอเตียน
นูเรมเบิร์ก
22:00
เอาก์สบวร์ก
Zlín
22:00
Zbrojovka Brno
อองเช่ร์
22:00
แซงต์ เอเตียน
Bohemians 1905
22:00
Teplice
Metz XI
23:00
สตราส์บูร์ก
อัลค์มาร์
23:00
โมนาโก
ชาลเก้ 04
23:30
Verl
พีเอสวี
23:45
วิเทสส์
พีเอสวี
23:45
วิเทสส์
นีซ
00:00
แรนส์
Lens
00:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
LSK Hansa
05:00
Buchholz
Ammerthal
05:00
Nürnberg II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:30
Lichtenberg
FSV Optik Rathenow
18:30
ZFC Meuselwitz
Bischofswerdaer FV
18:30
Auerbach
Luckenwalde
18:30
Germania Halberstadt
BAK '07
18:30
Union Fürstenwalde
Carl Zeiss Jena
19:00
Babelsberg
Hertha BSC II
19:00
Lokomotive Leipzig
Chemie Leipzig
21:00
BFC Dynamo
Chemnitzer FC
21:00
Viktoria Berlin

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:00
Lok Stendal
Rostocker FC
19:00
BSC Süd 05
Greifswalder FC
20:00
Staaken

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Rot-Weiß Erfurt
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Martinroda
Plauen
19:00
Ludwigsfelder FC
International Leipzig
19:00
Carl Zeiss Jena II
FC Grimma
19:00
1. FC Merseburg
An der Fahner Höhe
19:00
Eilenburg

919 Armenia - Premier League

Van
20:30
Gandzasar

212 Belarus - Pershaya Liga

Granit
21:00
Krumkachy
Smorgon
21:00
Sputnik
Lida
22:00
Orsha

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกงค์
21:30
OH Leuven
เกนท์
00:00
Kortrijk
Sporting Charleroi
00:00
KV Oostende

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
22:00
Sloga
Velez
00:00
Krupa na Vrbasu
Radnik Bijeljina
00:00
Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla
00:00
Zeljeznicar

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Jedinstvo Bihac
22:30
Zvijezda Gradačac
Vis Kosova
22:30
TOSK Tesanj
Posusje
22:30
Slaven Zivinice
Radnik Hadžići
22:30
Rudar Kakanj
Orasje
22:30
Bratstvo Gracanica
Gorazde
22:30
Buducnost Banovici
Igman Konjic
22:30
Travnik
GOSK Gabela
22:30
Capljina

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
21:45
Botev Vratsa
Arda
00:00
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Ljubić Prnjavor
22:00
Tekstilac Derventa
FK Jedinstvo Brcko
22:00
Leotar
Slavija
22:00
Borac Kozarska Dubica
Podrinje Janja
22:00
Drina Zvornik
Kozara Gradiska
22:00
Modrica
Rudar Prijedor
22:00
Sutjeska Foca
Sloga Doboj
22:00
Zvijezda '09 Brgule
Sloboda Novi Grad
22:00
Zeljeznicar Banja Luka

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Simitli
22:00
Neftohimik
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Dobrudzha 1919
22:00
Ludogorets II
Kariana Erden
22:00
Septemvri Sofia
Strumska slava
22:00
Dunav 2010
Lovech
23:00
Sozopol
Vitosha Bistritsa
23:00
Hebar 1918
OFK Pirin
00:00
Yantra 1919

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
22:55
Šibenik
Osijek
01:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
22:30
Cibalia

245 Czech Republic - Czech Cup

FK Brandys nad Labem
15:15
Jiskra Domažlice
Libčany
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Sokol Libiš
15:15
Loko Vltavín
Kolín
15:15
Pardubice
Kladno
15:15
Benesov
Dvůr Králové
15:15
Ústí nad Orlicí
Motorlet Praha
15:15
Meteor Praha
Slaný
15:15
Sokol Hostoun
Kosmonosy
15:30
Aritma Praha
Marianske Lazne
15:30
Karlovy Vary
Chomutov
19:30
Povltava FA
Olympie Brezova
21:00
Zbuzany
Velke Hamry
22:00
Vlašim
Banik Sous
22:00
Králův Dvůr
Sokol Srbice
22:00
Baník Sokolov
Vysoke Myto
22:00
Sokol Zápy
Letohrad
22:00
Chrudim
Český lev - Union Beroun
22:00
Viktoria Žižkov
Slovan Velvary
22:00
Dobris
Český Brod
22:00
Písek
Náchod
22:00
Hradec Králové

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
20:00
Nõmme Kalju
Tulevik
23:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
21:00
SJK
Inter Turku
21:00
HIFK
HJK
21:00
Honka

1233 Finland - Ykkonen

KTP
20:00
VPS
MuSa
21:00
Oulu

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
21:30
Újpest
Zalaegerszegi TE
23:35
MOL Vidi

1796 Iceland - Pepsideild

Valur
23:00
KA
ÍA
23:00
Fylkir

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Afturelding
20:45
Vestri
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Grindavík
Magni
23:00
Keflavík
Leiknir Reykjavík
23:00
Thór
Víkingur Ólafsvík
01:00
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Selfoss
23:00
Dalvík / Reynir
Völsungur
23:00
Kári

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
20:00
Bohemians
Shelbourne
23:00
Derry City

455 Republic of Ireland - First Division

Shamrock Rovers II
21:00
Wexford Youths
Shamrock Rovers II
22:00
Wexford Youths

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Petah Tikva
23:30
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Hadera
23:30
Maccabi Netanya
Ashdod
23:30
Beitar Jerusalem
Hapoel Tel Aviv
23:30
Bnei Yehuda

748 Latvia - First Liga

Smiltene
18:00
Auda
Saldus SS/Leevon
18:00
Rēzekne / BJSS
Grobiņa
19:00
Dinamo Riga

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
22:00
Belasica

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
22:00
Codru Lozova
Petrocub
00:30
Zimbru

998 Montenegro - First League

Jezero
22:30
Rudar
Zeta
01:00
Iskra
Sutjeska
01:00
Petrovac
Mladost Ljeskopolje
01:00
Mladost

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sarpsborg 08
21:00
Molde

2 Poland - Polish Cup

Jaguar Gdańsk
19:00
Sokół Ostróda
Stal Rzeszów
21:00
Podbeskidzie
Polonia Nysa
21:00
Górnik Łęczna
Unia Janikowo
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Unia Skierniewice
21:00
Widzew Lodz
Kalisz
21:00
Korona Kielce
Karpaty Krosno
21:00
Stal Mielec
Resovia Rzeszów
21:30
Piast Gliwice
KSZO
23:00
Wisła Kraków
Tychy 71
00:00
Wisła Płock
Odra Opole
01:30
Lech Poznań

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
19:30
Rotor Volgograd
Rubin Kazan'
19:30
Ural
ซีเอสเคเอ มอสโก
22:00
Tambov
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
คราสโนดาร์
Rostov
00:00
เซนิต

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Aberdeen
Ross County
21:00
Dundee United
Hamilton Academical
21:00
St. Mirren
Kilmarnock
21:00
St. Johnstone
Hibernian
23:30
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

Inđija
22:00
Napredak
Radnik Surdulica
00:00
Partizan
Novi Pazar
00:00
Javor Ivanjica
Zlatibor Čajetina
00:00
Čukarički
Radnički Niš
00:00
Mačva Šabac

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:00
Dinamo Vranje
Kabel Novi Sad
22:00
Dubocica
Radnički Kragujevac
22:00
Železničar Pančevo
Zemun
22:00
Trajal Krusevac
Loznica
22:00
Kolubara

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Žilina
Zlaté Moravce
00:00
สโลวาน บราติสลาวา
Spartak Trnava
00:00
Pohronie
DAC
00:00
Nitra
Ružomberok
00:00
Sereď
Senica
00:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
22:00
Slavoj Trebišov
Liptovský Mikuláš
22:00
Šamorín
Púchov
22:00
Partizán Bardejov
Podbrezová
23:00
Slovan Bratislava II
Skalica
00:00
Dubnica

1638 Slovenia - 2. SNL

Dekani
22:00
Brežice
Radomlje
22:00
Smartno
Rudar Velenje
22:00
Bilje
NŠ Drava
22:00
Fužinar
Nafta
22:00
Primorje
Krka
23:30
Triglav

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Örebro
20:00
Djurgården

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
22:30
GAIS
Dalkurd
22:30
Halmstad
Öster
22:30
Brage

47 Sweden - Ettan: South

Karlskrona
20:00
Trollhättan
Torns
20:00
Oskarshamns AIK

5 Brazil - Serie A

Grêmio
05:00
Corinthians
Coritiba
05:30
ฟลาเมงโก

5 Brazil - Serie B

Paraná
07:30
Juventude
Botafogo SP
21:00
Guarani
Brasil de Pelotas
02:30
Oeste
Confiança
02:30
Avaí
Náutico
05:00
CRB

5 Brazil - Serie C

Tombense
02:00
EC São José
Imperatriz
03:00
Jacuipense
Vila Nova
03:00
Paysandu
Criciúma
05:00
Boa

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:00
Tigres
Leones FC
07:00
Cortuluá
Fortaleza CEIF
07:00
Atlético
Bogotá
07:00
Barranquilla
Real Santander
07:00
Valledupar
Real Cartagena
07:00
Llaneros
Boca Juniors de Cali
07:00
Unión Magdalena
Orsomarso
07:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

บาร์เซโลน่า
07:15
Orense
El Nacional
04:00
Independiente del Valle
Delfin
06:15
Emelec

458 Mexico - Liga MX

Puebla
09:30
Pachuca
Guadalajara
05:00
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
06:00
Managua

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
22:00
Fénix
River Plate
01:00
Nacional
Wanderers
03:00
Deportivo Maldonado

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
04:00
New Mexico United
North Carolina
06:00
Birmingham Legion
Indy Eleven
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Hartford Athletic
06:00
New York RB II
Charlotte Independence
06:00
Memphis 901

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
18:30
Baroka
Stellenbosch
18:30
Golden Arrows
Polokwane City
20:30
Kaizer Chiefs
Orlando Pirates
23:00
Bidvest Wits

886 Egypt - Premier League

Zamalek
01:00
Misr Lel Makasa

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
00:00
Rapide Oued Zem
Moghreb Tétouan
02:00
Hassania Agadir
Olympic Safi
02:00
Youssoufia Berrechid
RSB Berkane
04:00
Mouloudia Oujda

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal El-Fasher
21:00
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

Kansanshi Dynamos
05:00
Forest Rangers
Green Eagles
05:00
Nkana
Mufulira Wanderers
05:00
Kabwe Warriors
Power Dynamos
05:00
Lumwana Radiants
Red Arrows
05:00
Kabwe YSA
NAPSA Stars
05:00
Nakambala Leopards

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
23:15
Machine Sazi
Nassaji Mazandaran
23:15
Zob Ahan
Esteghlal
23:15
Paykan
Gol Gohar
23:15
Persepolis
Saipa
23:15
Naft Masjed Soleyman
Sanat Naft
23:15
Shahin Bushehr
Sepahan
23:15
Padideh Khorasan
Pars Jam Bushehr
23:15
Foolad

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
22:00
Al Ahli
Sahab
22:00
Al Faysali
Aqaba
00:30
Al Wihdat

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
00:15
Al Nasar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Adalh
22:55
Al Hilal
Al Faisaly
23:10
Al Ahli
Al Taawon
23:15
Dhamk
Al Nassr
00:50
Al Wahda

1439 Tunisia - Ligue 1

Etoile du Sahel
22:30
ES Tunis
Hammam-Lif
22:30
Ben Guerdane

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
17:00
Shenzhen
Dalian Professional
19:00
Guangzhou R&F

712 เคลีก เกาหลีใต้

Ulsan
17:00
Pohang Steelers
Seoul
17:00
Sangju Sangmu
Suwon Bluewings
17:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Jeonju
Pyeongtaek Citizen
15:00
Gangneung City
Hwaseong
15:00
Gimpo
Gyeongju Citizen
15:00
Changwon City
Chuncheon
15:00
Cheongju
Cheonan City
17:00
Mokpo City
Busan Transportation
17:00
Gimhae City
Daejeon Korail
17:00
Gyeongju HNP

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
22:00
Shumen 2007
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Ustrem Donchevo
Botev Novi Pazar
22:00
Benkovski Byala

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hanácká
22:00
Slovan Rosice
Dolní Benešov
22:00
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Tatran Všechovice
Valašské Meziříčí
21:30
Skaštice
Nove Sady
21:30
Šumperk
Hranice
21:30
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
15:30
Velka Bites
Hodonín-Šardice
21:30
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avedøre
17:00
KFUM
Fremad Valby
17:00
Husum
Karlslunde
18:00
Tarnby FF
BK Union
19:00
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Skjold Birkerod
17:00
Allerod
Otterup
18:00
RB 1906
Herlev
19:00
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Viby
18:00
Varde IF Elite
Tarup-Paarup
18:00
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Skjold Sæby
18:30
Silkeborg KFUM
Norresundby
20:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

P-Iirot
19:00
KaaPo
FC Espoo
19:00
GrIFK
JäPS
19:00
PK-35
PKKU
19:00
NJS
EPS
20:00
Kiffen
JS Hercules
21:00
RoPS II
PS Kemi
21:00
OLS

1578 Norway - 2. Division

Moss
18:00
Florø
Alta
19:00
Senja
Nardo
19:00
Fram
Kvik Halden
21:00
Fredrikstad
Notodden
21:00
Flekkerøy
Arendal
21:00
Bryne
Vard
21:30
Asker

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
22:00
Vlasina
Morava Vladičin Han
22:00
Rembas
FK Toplicanin Prokuplje
22:00
Radan
Sinđelić Niš
22:00
Kablovi Zaječar
Dunav Prahovo
22:00
Trstenik PPT
Timok
22:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budučnost Krušik
22:30
Jedinstvo Ub
Tutin
22:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Takovo
22:30
Sloboda Užice
Semendrija 1924
22:30
Sušica
Sumadija Arandelovac
22:30
Sloga Požega
Mačva 1929
22:30
Gruža

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
22:00
Galanta
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Povazska Bystrica
OFK Malzenice
22:00
Castkovce
Spartak Myjava
00:30
Beluša

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Gauthiod
19:00
Lidköping
Oddevold
20:00
Vårgårda
Stenungsund
20:00
Nordvärmland
IF Karlstad II
21:00
Sävedalen

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Kungsängen
Stockholm Internazionale
19:00
Fanna BK
Skiljebo
20:00
Enskede
Kvarnsveden
20:00
Karlberg
IFK Österåker
21:00
Lidingö
Gamla Upsala
21:00
Stocksund
Enkoping
21:00
Fagersta Södra IK

47 Sweden - Division 2: Norrland

Boden
19:00
Täfteå
Friska Viljor
19:00
Stöde
Sandviks
20:00
Umeå FC Akademi
IFK Östersund
20:00
Gottne IF

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Husqvarna
19:00
Tord
Räppe
19:00
Bromolla
IFK Hässleholm
19:00
Asarum
Dalstorps
20:00
Nosaby

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

IFK Eskilstuna
19:00
Huddinge
Tyreso
19:00
Newroz
Assyriska
20:00
Gute
Assyriska IF
21:00
Arameiska / Syrianska
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Rynninge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
18:30
Rosengård
Ullared
19:00
Olympic
Vastra Frolunda
21:00
Onsala
Halmia
21:00
Assyriska BK

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:30
Luziânia
Gama
04:00
Sobradinho

5 Brazil - Carioca 2

Serra Macaense
01:00
Serrano RJ
Duque de Caxias
01:00
Rio São Paulo
Olaria
01:00
CFRJ / Marica
Audax Rio
01:00
Gonçalense
Goytacaz
01:00
São Gonçalo EC RJ
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Artsul
Campos AA
01:00
Angra dos Reis
Bonsucesso
01:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Potiguar

Palmeira
01:30
Santa Cruz de Natal RN

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Nagacorp
Electricite du Cambodge
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Phnom Penh Crown
18:00
National Defense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
14:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
17:00
Jeonnam Dragons
Anyang
18:00
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

The Gap
14:00
Taringa Rovers
Albany Creek Excelsior
15:00
Brisbane Knights
Caboolture
15:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
Belconnen United
12:00
Monaro Panthers
Woden Weston
12:45
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Rockdale City Suns

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
14:00
Sorrento
Armadale
14:00
Inglewood United
Gwelup Croatia SC
14:00
Perth
Balcatta
14:00
Bayswater City
Floreat Athena
14:00
Cockburn City
Rockingham City
14:00
ECU Joondalup

98 Australia - Npl Tasmania

Riverside Olympic
11:15
Glenorchy Knights
Clarence Zebras
11:30
Devonport City
Olympia Warriors
13:30
Launceston City

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
15:30
Queensland Lions
Eastern Suburbs Brisbane
15:45
SC Wanderers
Redlands United
16:00
Olympic

2 Poland - Ekstraliga Women

Leczna W
16:00
UJ Krakow W
Śląsk Wrocław
17:00
UKS SMS Lodz W
Mks Olimpia Szczecin W
22:00
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - U19 League

Sigma Olomouc U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Slovacko U19
16:30
Hradec Kralove U19

2 Poland - Central Youth League

SMS Łódź U18
15:00
Zaglebie U18
Pogon Szczecin U18
16:00
Wisla U18
Escola Warszawa U18
16:00
Hutnik Kraków U18
Legia U18
17:00
Gornik Z. U18
Jagiellonia U18
17:00
Arka Gdynia U18
Cracovia U18
17:30
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Moroka Swallows
18:00
Real Kings
Tshakhuma
20:00
Ajax Cape Town
JDR Stars
20:00
TS Galaxy
Richards Bay
20:00
Mbombela United
Steenberg United
22:00
University of Pretoria

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide City
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Comets
12:30
Croydon Kings
Para Hills Knights
12:30
Adelaide Raiders
Adelaide United ||
12:30
Campbelltown City

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Dandenong Thunder
Heidelberg United
12:00
Port Melbourne
Oakleigh Cannons
12:15
Eastern Lions
Dandenong City
14:00
South Melbourne
South Melbourne
14:00
Avondale Heights
Hume City
14:30
St. Albans Saints
Altona Magic
15:00
Dandenong Thunder

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
21:00
Buochs
Baden
21:00
Schötz
Young Boys II
21:00
Lausanne II
Red Star Zürich
21:00
Balzers
Gossau
21:00
Kosova
Eschen / Mauren
21:00
Linth
Goldau
22:00
Solothurn
Echallens
22:00
La Chaux-de-Fonds
Naters
22:00
Terre Sainte
Bulle
22:00
Azzurri 90
Lancy
22:00
Olympique de Genève
Vevey Sports
22:30
Martigny Sports
Tuggen
23:00
Wettswil-Bonstetten
Bassecourt
01:00
Luzern II
Biel-Bienne
01:00
Delémont

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Breitenrain
21:00
Basel II
YF Juventus
21:00
Stade Nyonnais
Zürich II
21:00
Köniz
Bavois
21:00
Cham
Yverdon Sport
22:30
Sion II
Bellinzona
22:45
Rapperswil-Jona
Étoile Carouge
23:00
Brühl

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Ried II
Weiz
23:00
Kalsdorf

227 Russia - Pfl

Ural 2
16:00
Volna Kovernino
Znamya Truda
17:00
Kazanka
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Zenit Izhevsk
Kaluga
18:00
Ryazan
Rodina Moskva
19:00
Dinamo Moskva II
Chelyabinsk
19:00
Volga Ulyanovsk
Zvezda Perm
19:00
Lada SOK
Sokol Saratov
20:00
Kvant
Torpedo Vladimir
20:00
Leningradets
Luki-Energiya
20:00
Zenit II
Tyumen
20:00
Lada Tolyatti
Makhachkala
20:00
Forte Taganrog
Anzhi
20:30
SKA Rostov
Salyut Belgorod
21:00
Strogino
Znamya Noginsk
21:00
Metallurg Lipetsk
Avangard Kursk
21:00
Khimik Novomoskovsk
Saturn Ramenskoye
21:00
Sakhalin
Kolomna
21:00
Murom
Spartak Nal'chik
21:00
Legion Dynamo
Biolog
21:00
Kuban Kholding
Fakel II
22:00
Krasnyy-SGAFKST
Smolensk
22:00
Zvezda Sint Petersburg
Inter Cherkessk
22:00
Tuapse
Dinamo Stavropol'
22:00
Druzhba
Urozhay
22:30
Mashuk-KMV
Chernomorets
22:30
Krasnodar 3

47 Sweden - Elitettan Women

Sunnanå
17:00
Kvarnsvedens W
Brommapojkarna W
18:00
AIK W
Jitex
20:00
Mallbacken
Morön
20:00
IFK Kalmar

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

JyPK W
20:00
PK-35
Honka W
21:00
TPS W
KuPS W
00:30
Åland United

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
21:00
Basel W
Servette Chênois W
01:00
Lugano W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
Farum BK W
AGF
19:00
Fortuna Hjorring W
Brondby W
19:00
Køge
FC Thy - ThistedQ
20:00
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

เฟเรนซ์วารอส
20:00
Szent Mihály W
Viktória Szombathely W
21:30
Kelen W
Győri ETO W
22:00
Astra Hungary W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
22:00
Mazatlán W

119 Georgia - Liga 3

Bakhmaro
20:30
Kolkheti Poti

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Tormenta
Richmond Kickers
05:30
Tucson
Greenville Triumph
06:00
Chattanooga Red Wolves

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
01:00
Cabofriense U20
Flamengo RJ U20
01:00
Macaé U20
Botafogo U20
01:00
Bangu U20
América RJ U20
01:00
Americano U20
Vasco U20
01:00
Nova Iguaçu U20
Volta Redonda U20
01:00
Portuguesa RJ U20
Fluminense U20
01:00
Friburguense U20
Resende U20
01:00
Madureira U20

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
16:00
Žilina U19
DAC U19
16:00
Dukla U19
Podbrezová U19
16:00
Senica U19
Nitra U19
16:00
Spartak Trnava U19
Poprad U19
16:00
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
09:30
Eastern Lions U20
Altona Magic U20
10:00
Bentleigh Greens U20
Heidelberg United U20
10:00
Port Melbourne U20
Dandenong City U20
12:00
South Melbourne U20
Green Gully U20
12:00
Melbourne Knights U20
Hume City U20
16:45
St. Albans Saints U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Albirex Niigata W
07:00
Iga Kunoichi W
เซเรโซ โอซาก้า
15:30
NTV Beleza W
เอฮิเมะ
16:00
Urawa Reds W

1004 Canada - Premier League

York9
23:00
Atlético Ottawa
HFX Wanderers
02:00
Pacific

1796 Iceland - 4. Deild

ÍBU
21:00
Léttir
ÍH
21:00
KFS
Snæfell
21:00
KFR

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
21:00
Lustenau
Göfis
21:00
FC Egg
Andelsbuch
22:00
Bezau
Bizau
22:00
Admira Dornbirn
Lochau
23:00
Höchst
Hard
23:00
Ludesch
Schruns
23:00
Blau-Weiß Feldkirch

99474 World - Club Friendlies Women

Genk W
20:30
พีอีซี ซโวลล์
Montpellier W
20:30
พีเอสวี
St. Liege W
00:00
Dijon W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Inter Soroca
21:30
Făleşti
Pepeni
21:30
Victoria Bardar
Socol Copceac
21:30
Olimp Comrat
Cimişlia
21:30
Spartanii Selemet
Ialoveni
21:30
Real Succes
Văsieni
21:30
Cahul
Edineţ
21:30
CSF Bălți
FCM Ungheni
21:30
Speranța Drochia
Maiak Chirsova
21:30
Tighina
Bogzești
21:30
Sporting Trestieni
Sîngerei
21:30
Grănicerul
Saxan
21:30
Sucleia

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
13:00
Parceiro Nagano W

49477 ไทยลีก 3

Bangkok
16:00
Trang
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Nara United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Ang Thong
Muangkan United
16:00
Ubon Ratchathani
Watbot
16:00
Chamchuri United
Pattani
16:15
Banbueng

1233 Finland - Kolmonen

FJK Forssa
18:00
JanPa
Wolves
18:00
ÅIFK
EsPa
18:30
Espoo II
SoPa
19:00
OuHu
Nykarleby IK
19:00
KaIK
EuPa
19:00
TPS II
SavU
19:00
PeKa
KyPa
19:00
Ri-Pa
Union Plaani
19:00
STPS
MPS/Atletico Malmi
19:00
Kontu
Peimari United
20:00
Toejoen Veikot
LaPa
20:00
HaPK
Finnkurd
20:15
Espoon Tikka
KajHa
21:00
HauPa
PAVE
21:00
Riverball

รับชมตารางบอลล่าสุดได้เต็มที่ Ball-Sod.com มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ Ball-Sod.com เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Ball-Sodได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอลให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Ball-Sod มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอลล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Ball-Sod ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Ball-Sod ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอลแบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Ball-Sod.com